CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Bóng đá NET - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
BRA D1 21:00 90 3 Coritiba PR 0 - 0 Atletico Mineiro +1/4
0 - 0
BEL D1 21:00 90+ 4 KAS Eupen 0 - 1 Royal Antwerp 0
0 - 0
DEN SASL 21:00 88 2 Aalborg 0 - 0 Nordsjaelland 3 0
0 - 0
ENG LCH 21:00 90+ 4 Blackburn Rovers 2 - 1 West Brom 1 0
1 - 0
SCO PR 21:00 90+ Heart of Midlothian 4 - 1 Dundee United 4 0
1 - 0
TUR D2 21:00 86 1 Bodrumspor 3 - 1 Yeni Malatyaspor 2 0
3 - 0
LUX D1 21:00 90+ 1 FC Wiltz 71 3 - 1 Victoria Rosport 3 -1/2
1 - 1
FAR D1 21:00 90+ 3 EB Streymur 1 - 4 HB Torshavn 1 +1 3/4
0 - 2
CZE D1 21:00 90 2 Pardubice 2 - 1 Slovan Liberec 1 0
2 - 0
CZE D1 21:00 90+ 2 1 Baumit Jablonec 2 - 3 Slavia Praha 1 +1/4
0 - 1
CZE D1 21:00 90+ 1 1 Dynamo Ceske Budejovice 2 - 2 Synot Slovacko 1 +1/4
1 - 1
SWE D1 SN 21:00 90+ 1 Taby 1 - 2 Pitea IF -1/4
0 - 2
SWE D1 SN 21:00 89 2 Haninge 1 - 4 Orebro Syrianska IF 2 0
0 - 1
SWE D1 SN 21:00 90+ 2 Falkenberg 2 - 0 IK Oddevold 1 1 -1
1 - 0
BEL D2 21:00 90+ 2 Genk II 3 - 1 Lierse 3 0
1 - 1
BRA D2 21:00 88 1 Gremio Novorizontin 3 - 1 Criciuma 4 0
1 - 1
MEX U20 21:00 83 1 Tigres UANL U20 2 - 1 Santos Laguna U20 2 0
1 - 1
ACP W 21:00 90 3 Gimnasia LP (w) 2 - 1 SAT (W) 1 4 -1/4
2 - 1
ENG U21 21:00 84 2 Brighton U21 0 - 0 Liverpool U21 2 0
0 - 0
RUS D2 21:00 90 Sokol 0 - 0 Balashikha 5
0 - 0
RUS D2 21:00 90+ 1 Dinamo Briansk 2 - 1 Kvant Obninsk 1
1 - 0
RUS D2 21:00 90 Spartak Nalchik 2 - 0 FK Kuban Kholding 1
0 - 0
RUS D2 21:00 90+ 1 Tyumen 2 - 2 Sibir-M Novosibirsk 1
1 - 1
SUI D2 21:00 88 3 FC Kosova Zurich 1 - 1 Freienbach 2 0
0 - 1
SUI D2 21:00 90+ Servette U21 4 - 2 Chenois 1 0
3 - 2
IRE U19 21:00 89 1 Derry City U19 0 - 1 Wexford Youths U19 -1/4
0 - 0
B W Cup 21:00 88 1 1 Real Brasilia FC (w) 0 - 2 SC Corinthians Paulista (w) 5 +1/4
0 - 1
B W Cup 21:00 90+ 1 Gremio (w) 0 - 5 Palmeiras SP (w) 2 0
0 - 3
B W Cup 21:00 88 3 Ferroviaria SP (w) 0 - 0 Sao Paulo/SP (w) 1 0
0 - 0
GER Reg 21:00 77 1 Berliner FC Dynamo 0 - 1 Berliner AK 07 -1/4
0 - 0
SWE D3 21:00 87 Ragsveds IF 3 - 0 Kungsangens IF 2 -1/4
0 - 0
BLR D2 21:00 90 FC Molodechno 0 - 0 Ostrowitz +1/4
0 - 0
INT FRL 21:00 90+ 1 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1 - 0 Azerbaijan U23 3 -1/4
1 - 0
INT FRL 21:00 90+ 2 1 U23 Ả Rập Xê-út 2 - 1 Algeria U23 2 0
2 - 1
PAR D2 21:00 90 Sol de America Pastoreo 2 - 1 Atyra FC
2 - 0
PAR D2 21:00 90 Atletico Colegiales 1 - 1 3 De Febrero
0 - 1
BWPL 21:00 90 FC Gomel (w) 0 - 1 Dnepr Mogilev (w)
0 - 1
NOR D4 21:00 89 1 Lorenskog 5 - 1 Senja 1 -2 3/4
2 - 1
NOR D2 21:00 90 Tromsdalen 0 - 1 Kjelsas 0
0 - 1
BRA SPC 21:00 89 2 Portuguesa Desportos 2 - 0 Juventus SP 2 0
1 - 0
JOR D2 21:00 90+ 2 Al Yarmouk 0 - 0 Dar Al-Dawa 1 3 0
0 - 0
JOR D2 21:00 90+ 3 El Alia 1 - 1 Al-Arabi(JOR) 4 0
0 - 1
NOR D1 W 21:00 90+ Honefoss (w) 3 - 1 Fortuna Alesund (w)
1 - 0
EST D1 21:15 77 1 Flora Paide 0 - 0 FC Kuressaare 2 -1/2
0 - 0
AZE D1 21:20 71 1 FK Gilan Gabala 3 - 1 Samaxı FC 2 -1/4
3 - 0
RUS PR 21:30 56 2 Gazovik Orenburg 1 - 0 Torpedo moskva 1 -3/4
1 - 0
RUS PR 21:30 60 2 FK Nizhny Novgorod 1 - 3 Rostov FK 2 +1/4
1 - 2
POR D1 21:30 56 1 Boavista FC 0 - 1 Santa Clara 1 3 -3/4
0 - 1
SUI Sl 21:30 62 1 Basel 0 - 0 Lugano 2 -1/4
0 - 0
SUI Sl 21:30 62 2 Young Boys 2 - 0 Servette 1 -1/2
1 - 0
BLR D1 21:30 65 1 BATE Borisov 2 - 0 FC Belshina Babruisk -3/4
1 - 0
POR D2 21:30 58 1 Vilafranquense 1 - 1 Oliveirense 1 -1/4
1 - 1
POR D2 21:30 59 3 Belenenses 1 - 2 Porto B 3 +1/4
1 - 1
SWE D1 SN 21:30 61 Umea FC 2 - 2 Hammarby TFF 1 0
2 - 0
RUS D2 21:30 62 Mashuk-KMV 1 - 2 Stavropolye-2009 1
1 - 0
RUS D2 21:30 62 FK Forte Taganrog 4 - 0 Alania-d Vladikavkaz
3 - 0
NOR D4 21:30 63 Lillestrom B 0 - 3 Skjervoy
0 - 3
HOL D1 21:45 HT 2 Sparta Rotterdam 1 - 1 AZ Alkmaar 2 +1/2
1 - 1
LIT D1 21:55 HT FK Riteriai 1 - 2 FK Zalgiris Vilnius 1 +1
1 - 2
CRO D2 21:55 HT 1 NK Jarun 1 - 2 Rudes 0
1 - 2
AUT D1 22:00 HT Austria Lustenau 2 - 1 TSV Hartberg +1/4
2 - 1
AUT D1 22:00 HT Red Bull Salzburg 2 - 0 Wolfsberger AC -1 1/4
2 - 0
AUT D1 22:00 HT 1 LASK Linz 2 - 0 Rapid Wien 1 -1/2
2 - 0
INT CF 22:00 HT Trento 2 - 0 US Levico Terme 1 -1 1/4
2 - 0
INT CF 22:00 45+ Gubbio 0 - 0 Gavorrano
0 - 0
CZE D2 22:00 HT 1 SK Slovan Varnsdorf 1 - 0 SK Prostejov 1 -1/2
1 - 0
Slo D3 22:00 HT 1 Podkonice 0 - 0 FK Nove Zamky 2 -1/4
0 - 0
Slo D3 22:00 45+ FTC Filakovo 0 - 0 MFK Snina
0 - 0
Slo D3 22:00 HT 2 TJ Druzstevnik Vrakun 1 - 0 FK Belusa 1 0
1 - 0
Slo D3 22:00 45+ Rimavska Sobota 0 - 0 Giraltovce
0 - 0
Slo D3 22:00 HT FK Svidnik 0 - 0 Novohrad Lucenec -1/4
0 - 0
SVK D2 22:00 HT Dolny Kubin 0 - 2 FK Kosice 1 +3/4
0 - 2
MKD D1 22:00 HT Rabotnicki Skopje 0 - 3 Academy Pandev +1/4
0 - 3
MKD D1 22:00 HT 2 FK Shkendija 79 1 - 0 Sileks -3/4
1 - 0
MKD D1 22:00 HT Bregalnica Stip 0 - 0 Vlazrimi Struga -1/4
0 - 0
MKD D1 22:00 45+ FK Skopje 0 - 0 Renova Cepciste
0 - 0
MKD D1 22:00 HT Pobeda Prilep 0 - 1 FK Tikves Kavadarci 0
0 - 1
LAT Cup 22:00 HT 1 FK Valmiera 0 - 0 FK Auda Riga 1 -3/4
0 - 0
GEO D1 22:00 45+ Lokomotiv Tbilisi 0 - 2 Gagra Tbilisi 1 +1/4
0 - 0
RUS D1 22:00 HT 1 Volgar-Gazprom Astrachan 0 - 0 Yenisey Krasnoyarsk +1/4
0 - 0
RUS D1 22:00 HT 1 Arsenal Tula 0 - 1 FK Makhachkala 1 -1/2
0 - 1
RUS D1 22:00 HT 1 SKA Khabarovsk 0 - 0 Baltika Kaliningrad +3/4
0 - 0
CZE CFL 22:00 45+ Sokol Brozany 0 - 1 Chlumec nad Cidlinou -1/4
0 - 0
FAR D1 22:00 HT 07 Vestur Sorvagur 2 - 1 Toftir B68
2 - 1
KAZ C 22:00 HT FK Aktobe Lento 1 - 0 Tobol Kostanai -1 1/4
1 - 0
KAZ C 22:00 HT Kaisar Kyzylorda 2 - 1 Kyzylzhar Petropavlovsk 0
2 - 1
SWE D1 SN 22:00 HT Sandvikens IF 1 - 3 IF Karlstad Fotboll -3/4
1 - 3
SWE D1 SN 22:00 HT GAIS 1 - 0 Ljungskile -1/4
1 - 0
MOL D1 22:00 HT 1 Sheriff Tiraspol 1 - 0 Dinamo-Auto -2 1/2
1 - 0
Kosovo L 22:00 45+ Malisheva 0 - 0 KF Ballkani
0 - 0
Kosovo L 22:00 HT KF Drenica Skenderaj 0 - 1 KF Llapi 1 0
0 - 1
HUN D3E 22:00 HT 2 Csornai SE 4 - 0 Zsambeki SK -1/2
4 - 0
CHI WD1 22:00 HT Universidad de Concepcion (w) 3 - 0 La Serena (W) -1
3 - 0
CZE DFL 5 22:00 HT Velke Losiny 2 - 1 Dolany -3/4
2 - 1
PWL 22:00 HT 1 Marcus Gdynia (w) 0 - 2 Zabkovia Zabki (w) 1 -1/4
0 - 2
BUL D2 22:00 HT 1 CSKA 1948 Sofia II 0 - 0 Botev Plovdiv II 1 -3/4
0 - 0
SCO WPL 22:00 HT Aberdeen (w) 0 - 4 Glasgow Rangers (w) +3
0 - 4
SCO WPL 22:00 HT Motherwell (w) 0 - 0 Glasgow City (w) +1 3/4
0 - 0
RUS D2 22:00 HT 1 SKA Rostov 0 - 1 Chernomorets Novorossiysk
0 - 1
RUS D2 22:00 45+ FK Spartak Tambov 1 - 0 SY Sakhalinsk
0 - 0
RUS D2 22:00 45+ Spartak Kostroma 0 - 1 Znamya Truda
0 - 0
Bos HD1 22:00 HT 1 Stupcanica Olovo 1 - 0 Mladost Doboj Kakanj 1 -1
1 - 0
Bos HD1 22:00 HT NK Travnik 2 - 1 FK Radnik Hadzici -1/4
2 - 1
Pol D4 22:00 HT 2 Wisla Sandomierz 0 - 0 Czarni Polaniec 2 0
0 - 0
Pol D4 22:00 45+ Huragan Morag 0 - 1 Olimpia Elblag II 1 +1/2
0 - 0
Pol D4 22:00 HT Sokol Sieniawa 1 - 0 Chelmianka Chelm 1
1 - 0
POL D2 22:00 HT 2 Pogon Siedlce 0 - 1 Motor Lublin 0
0 - 1
AUS D3 22:00 HT 1 RW Rankweil 1 - 2 SC Bregenz +1 1/2
1 - 2
SWE D3 22:00 45+ Enskede IK 2 - 0 Trosa Vagnhärad SK 1 -1 1/2
0 - 0
SWE D3 22:00 6 Assyriska 0 - 0 Syrianska FC
0 - 0
NOR D4 22:00 HT Bodo Glimt 2 2 - 0 Steinkjer FK -1 1/2
2 - 0
CZE DFL 22:00 HT 1 Stara Rise 0 - 1 Havlickuv Brod 1 +1/4
0 - 1
CZE DFL 22:00 HT Frenstat Pod Radhostem 0 - 0 Rymarov -1/4
0 - 0
CZE DFL 22:00 HT So Bruntal 0 - 2 Opava II +1/2
0 - 2
CZE DFL 22:00 HT 1 Tj Sokol Lanzhot 1 - 1 MSK Breclav 2 -3/4
1 - 1
FRA D1 22:05 45+ Nice 1 - 0 Strasbourg 2 0
0 - 0
POL PR 22:30 22 Rakow Czestochowa 2 - 0 Jagiellonia Bialystok -3/4
0 - 0
GER D1 22:30 19 1 Bayern Munchen 0 - 0 VfL Wolfsburg -2
0 - 0
SPA D1 22:30 18 Cadiz 0 - 0 Sociedad +1/2
0 - 0
INT CF 22:30 20 FK Zvijezda 09 U19 0 - 1 FK Sloboda Tuzla U19 0
0 - 0
SPA D2 22:30 22 Racing Santander 0 - 0 Villarreal B 1 -1/4
0 - 0
SWE D1 22:30 22 Degerfors IF 0 - 0 Varbergs BoIS FC -1/4
0 - 0
SWE D1 22:30 21 1 Elfsborg 0 - 0 IFK Norrkoping FK 1 -1/2
0 - 0
ENG PR 22:30 21 Chelsea 1 - 0 Tottenham Hotspur -1/4
0 - 0
SLO D2 22:30 19 MNK FC Ljubljana 0 - 0 NK Brinje Grosuplje -3/4
0 - 0
SLO D2 22:30 22 Jadran Dekani 0 - 1 NK Rudar Velenje +1/4
0 - 0
SLO D2 22:30 20 Krka 2 - 0 Triglav Gorenjska -3/4
0 - 0
URU D1 22:30 19 1 Torque 0 - 0 Defensor Sporting Montevideo 0
0 - 0
BOS PL 22:30 19 FK Igman Konjic 0 - 0 Sarajevo 1 +1
0 - 0
HUN D2E 22:30 19 SOROKSAR 0 - 1 Csakvari TK
0 - 0
HUN D2E 22:30 18 Duna-Tisza 0 - 0 Diosgyor VTK +1/4
0 - 0
HUN D2E 22:30 19 Gyirmot SE 0 - 0 Bekescsaba -3/4
0 - 0
HUN D2E 22:30 23 Szentlorinc SE 0 - 0 Szeged Csanad
0 - 0
HUN D2E 22:30 21 Szombathelyi Haladas 0 - 0 Gyori ETO 0
0 - 0
ROM D1 22:30 19 CFR Cluj 0 - 0 FC Botosani 2 -1
0 - 0
SAPL D1 22:30 22 TS Galaxy 0 - 0 Supersport United 1 0
0 - 0
HUN D3E 22:30 20 III.Keruleti TUE 0 - 0 Kelen SC -1 1/4
0 - 0
HUN D3E 22:30 21 Mako 0 - 0 Ivancsa -1/4
0 - 0
HUN D3E 22:30 22 Senyo Carnifex 0 - 1 BKV Elore 1 +1/2
0 - 0
SER D2 22:30 21 FK Zeleznicar Pancevo 0 - 0 FK Trajal Krusevac -1 1/4
0 - 0
SER D2 22:30 22 FK Loznica 0 - 0 Sevojno Uzice -1/4
0 - 0
SER D2 22:30 22 Zlatibor Cajetina 0 - 0 Proleter -1/2
0 - 0
ARM D2 22:30 22 Urartu II 0 - 0 Gandzasar Kapan
0 - 0
Bos HD1 22:30 22 1 Sloboda Novi Grad 0 - 0 FK Krupa +1 1/4
0 - 0
AUS L 22:30 18 SV Gallizien 0 - 0 SC St Stefan +1
0 - 0
POL D2 22:30 19 GKS Jastrzebie 0 - 0 KP Calisia Kalisz 1 -1/2
0 - 0
HUN WD1 22:30 21 Astra Hungary (W) 0 - 1 Diosgyori VTK (w) -1/2
0 - 0
FIN D3 A 22:30 19 Futura Porvoo 0 - 2 Atlantis +1/2
0 - 0
FIN D3 A 22:30 20 JS Hercules 0 - 0 RoPS Rovaniemi -1/4
0 - 0
FIN D3 A 22:30 19 Klubi 04 Helsinki 0 - 0 Vantaa -1
0 - 0
FIN D3 A 22:30 21 Jyvaskyla JK 1 - 1 KajHa -2
0 - 0
Finland K 22:30 19 TPS Turku II 0 - 0 TPK -1
0 - 0
IRE PR 22:59 St. Patricks Athletic vs Sligo Rovers -3/4
-
DEN SASL 22:59 Brondby IF vs Odense BK -1/2
-
NOR D1 22:59 Tromso IL vs Kristiansund BK -1
-
NOR D1 22:59 Jerv vs Lillestrom +1 1/4
-
POL D1 22:59 Chrobry Glogow vs Podbeskidzie Bielsko-Biala +1/4
-
SVK D1 22:59 Michalovce vs Spartak Trnava +1/2
-
SVK D1 22:59 Tatran LM vs Slovan Bratislava +1
-
PER D1 22:59 Alianza Atletico Sullana vs Univ.Cesar Vallejo -1/4
-
NOR AL 22:59 Brann vs Raufoss -2 1/2
-
NOR AL 22:59 KFUM Oslo vs Sandnes Ulf -1/2
-
NOR AL 22:59 Stjordals Blink vs Stabaek +1 1/4
-
NOR AL 22:59 Skeid Oslo vs Asane Fotball -1/2
-
NOR AL 22:59 Mjondalen IF vs Sogndal -1/4
-
ARG D2 22:59 Tristan Suarez vs All Boys 0
-
LUX D1 22:59 UNA Strassen vs Red Boys Differdange +1/4
-
RUS D1 22:59 Alania Vladikavkaz vs Neftekhimik Nizhnekamsk -3/4
-
RUS D1 22:59 FK Krasnodar 2 vs Akron Togliatti -1/4
-
HUN D1 22:59 Varda SE vs Videoton Puskas Akademia 0
-
ICE PR 22:59 KA Akureyri vs Akranes -2
-
ICE PR 22:59 IBV Vestmannaeyjar vs Hafnarfjordur -1/4
-
FAR D1 22:59 AB Argir vs KI Klaksvik +2 1/4
-
ACP W 22:59 Huracan (w) vs Rosario Central (w) +1/2
-
CHI WD1 22:59 Palestino (W) vs Audax Italiano (w) -1
-
CHI D3 22:59 Iberia Los Angeles vs Rodelindo Roman -1/4
-
RUS D2 22:59 Rotor Volgograd vs FK Biolog
-
RUS D2 22:59 FK Sakhalinets vs Strogino Moscow
-
AUS L 22:59 UFC Markt Allhau vs SC Pinkafeld +1/4
-
POL D2 22:59 Wisla Pulawy vs Zaglebie Lubin B -1/2
-
TUR D1 23:15 Umraniyespor vs Antalyaspor +1/2
-
TUR D1 23:15 Gazisehir Gaziantep vs Ankaragucu -1/2
-
FIN D3 A 23:15 KuPS (Youth) vs NJS -1/2
-
BEL D1 23:30 Oud Heverlee vs Club Brugge +3/4
-
ITA D1 23:30 Lazio vs Bologna -3/4
-
ITA D1 23:30 Fiorentina vs Cremonese -1
-
BLR D1 23:30 Arsenal Dzyarzhynsk vs Dinamo Minsk +1 1/4
-
CHI D2 23:30 Rangers Talca vs Deportes Recoleta -1/4
-
AZE D1 23:30 FC Neftci Baku vs FK Kapaz Ganca -1 1/4
-
LUX D1 23:30 Progres Niedercorn vs F91 Dudelange
-
RUS D2 23:30 FK Chayka Pesch vs Legion Dynamo
-
Croatia U19 L 23:30 HNK Gorica U19 vs NK Istra 1961 U19 -1
-
CRO D1 23:55 ZNK Osijek vs NK Varteks Varazdin -1
-

Kết quả bóng đá mới nhất

JOR D2 21:00 FT 1 Al-Jalil 0 - 0 Ethad Al-Ramtha 2 0
-
Lbn EC 21:00 FT Al-Ahed 2 - 1 Tadamon Sour
-
POL D2 21:00 FT 1 Lech II Poznan 1 - 3 Polonia Warszawa 1 +1/4
-
SCO LL 21:00 FT Stirling University 4 - 0 Broomhill FC 1 3 -1/4
-
POL D2 21:00 FT 2 1 Hutnik Krakow 1 - 5 Kotwica Kolobrzeg 0
-
NIR D1 21:00 FT 1 Linfield FC 4 - 0 Portadown 1 -2 1/4
-
RUS D2 21:00 FT Zenit-2 St.Petersburg 3 - 1 Luki Energiya 1
-
Lbn EC 20:30 FT Al-Ansar (LIB) 3 - 0 Shabab Sahel 1 -1/4
-
GER Reg 20:30 FT Rot-Weiss Erfurt 5 - 0 Lichtenberg 47 4 0
-

BongdaNET - Dữ liệu bóng đá số trực tuyến - Bongdaso tỷ lệ

Bóng đá là một môn thể thao vua, là món ăn tinh thần hàng ngày không thể thiếu của hàng tỷ người trên thế giới. Việc theo dõi các thống kê bongdaso như: tin tức, tỷ lệ kèo nhà cái, kết quả, lịch thi đấu là không thể thiếu. Tuy nhiên không có nhiều trang web có thể đáp ứng được nhu cầu của người hâm mộ. Chính vì lý do này mà BongdaNET đã ra đời.

Chuyên trang Bongdanet.vn thống kê, cập nhật data Bóng đá số dữ liệu mới nhất. BongdaNET đưa ra các số liệu phân tích chi tiết nhất hơn 1000+ giải đấu hàng đầu thế giới. Từ đó, các chuyên gia của chúng tôi đưa đến những bài phân tích nhận định chuyên sâu, soi kèo dự đoán tỷ số bóng đá chuẩn xác nhất.

bongdanet - bongdaso
BongdaNET - Kết nối cộng đồng yêu bóng đá

Các chức năng của trang web bongdanet.vn mang đến cho người dùng khác nhau như:

- Xem nhận định soi kèo trước trận đấu của tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới được mọi người quan tâm.

- Xem máy tính dự đoán kết quả trước trận đấu.

- Xem dự đoán Ma Cao cực chuẩn xác từ chuyên gia.

- Xem lịch sử đối đầu, tip kèo, soi kèo phạt góc, tài xỉu chuẩn xác.

- Xem lịch thi đấu bóng đá FULL tất cả các giải từ nhỏ đến lớn cập nhật mới nhất.

- Xem tỷ lệ kèo nhà cái diễn ra trong ngày.

- Ứng dụng Livescore trực tiếp để xem tỷ số bóng đá trực tuyến nhanh nhất.

- Xem kết quả bóng đá cập nhật chuẩn xác nhanh nhất.

- Bảng xếp hạng, top ghi bàn, top FIFA cũng được chúng tôi update liên tục.

Với nhiều chức năng kể trên, website của chúng tôi từ khi ra mắt từ năm 2012 đến nay đã thu hút được một lượng người dùng trung thành cực kỳ lớn. Tuy nhiên đây chưa phải tất cả, trong tương lai bongdaso BongdaNET sẽ cung cấp cho người dùng nhiều chức năng bổ ích hơn nữa. Quý vị và các bạn chờ đón xem nhé.

Trân trọng cảm ơn!